പ്രവാസികൾക്കിതാ ഒരു സന്തോഷവാർത്ത… ഇനി ഫ്രീയായി കോൾ ചെയ്യാം ലോകത്തെവിടേക്കും, അതും സിംകാർഡ് പോലുമില്ലാതെ! (Global phone Web)

Global phone Web;ലോകമെമ്പാടുമുള്ള നിങ്ങളുടെ എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കൾക്കും കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കും സൗജന്യ ഫോൺ കോളുകൾ ചെയ്യാനും സൗജന്യ ടെക്‌സ്‌റ്റ്‌മെസേജുകൾ അയക്കാനും സൗജന്യ വീഡിയോ കോളുകൾ ചെയ്യാനും സൗജന്യ P2P ഫയൽ ഷെയർ ചെയ്യാനും അനുവദിക്കുന്ന ഇന്റർനെറ്റ് സേവനമാണ് Globfone WEB ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഈ സേവനം സൗജന്യമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു! കൂടാതെ നിങ്ങൾ പ്രത്യേക സോഫ്‌റ്റ്‌വെയറുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുകയോ നീണ്ട രജിസ്‌ട്രേഷൻ പ്രക്രിയയിലൂടെ പോകുകയോ ചെയ്യേണ്ടതില്ല – ഇനി ഇമെയിൽ ചോദിക്കുകയാണെങ്കിൽ തന്നെ വെറുതെ ഏതെങ്കിലും ഒരു ഇമെയിൽ നൽകിയാൽ മതി. ഇമെയിൽ നിലവിൽ ഉണ്ടാവണമെന്ന് പോലുമില്ല. സുരക്ഷയുടെ കാര്യം നിങ്ങൾ തന്നെ ഉറപ്പുവരുത്തേണ്ടതാണ്.

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സൗജന്യമായി SMS, അന്താരാഷ്ട്ര കോളുകൾ പോലുള്ള ടെലികമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ സേവനങ്ങൾ നൽകുക എന്നതാണ് Globfone-ന്റെ പിന്നിലെ ആശയം.

Video chat

സൗജന്യ ഓൺലൈൻ വീഡിയോ ചാറ്റ് ചെയ്യാൻ Globfone നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് വീഡിയോയിൽ ആശയവിനിമയം നടത്താനും നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരെ കാണാനും കഴിയും. കൂടാതെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഏത് ഇന്റർനെറ്റ് ബ്രൗസറിലും ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും

P2P file sharing

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള നിങ്ങളുടെ കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കും സുഹൃത്തുക്കൾക്കും പരിധിയില്ലാത്ത ഫയലുകൾ അയക്കുന്നതിന് സൗജന്യ P2P file sharing സേവനവും പ്രയോജനപ്പെടുത്തുക. രണ്ട് ഓൺലൈൻ ഉപയോക്താക്കൾക്കിടയിൽ വെബ് ബ്രൗസറിലൂടെ ഫയലുകൾ നേരിട്ട് കൈമാറിക്കൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഈ സൗജന്യ സേവനം ഉപയോഗിക്കാം.

Text message

Globfone ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും ലോകത്തെവിടെയും ആർക്കും സൗജന്യ text message അയക്കാം. നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നിന്ന് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഏത് മൊബൈൽ നെറ്റ്‌വർക്കിലേക്കും നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യ text message അയക്കാൻ കഴിയും. സുഹൃത്തുക്കൾക്കും കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കും സൗജന്യ ഓൺലൈൻ ടെക്‌സ്‌റ്റ് സന്ദേശങ്ങൾ അയക്കാൻ വെബ്സൈറ്റിനു പുറമേ – Globfone SMS Messenger എന്ന ആപ്പും ലഭ്യമാണ്. മെസ്സേജ് സ്വീകരിക്കുന്ന വ്യക്തി അവരുടെ ഫോണിൽ Globfone ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യേണ്ടതില്ല.

Call phone

വലിയ തുക ചിലവാക്കാതെ നിങ്ങൾക്ക് മൊബൈലിലേക്ക് വിളിക്കണോ? ലോകമെമ്പാടുമുള്ള നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരെ സൗജന്യമായി വിളിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ? Globfone നിങ്ങളെ ലോകത്തെ ആർക്കും സൗജന്യമായി മൊബൈൽ, ഫോൺ കോളുകൾ ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നു. അത്യാധുനിക വെബ് ആപ്പ് നിങ്ങളെ പിസി ടു ഫോൺ കോളുകൾ ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നു. സൗജന്യ ഇന്റർനെറ്റ് കോളുകൾ മികച്ച വോയ്‌സും കോൾ നിലവാരവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് ലഭ്യമായ ഏറ്റവും മികച്ച സൗജന്യ ഇന്റർനെറ്റ് കോളിംഗ് സേവനങ്ങളിലൊന്നായി Globfone മാറ്റുന്നു

♦️മറ്റുള്ളവരുടെ നമ്പറിലേക്ക് ഫോൺ കോൾ ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

♦️കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക
https://globfone.com/

♦️SMS അയക്കാനായി ഇവർ തയ്യാറാക്കിയ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.globfone.messenger

♦️ഐഫോൺ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

https://apps.apple.com/us/app/globfone-sms-messenger/id1388362203?l=pl&ls=1

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2023 Seek Offerings - WordPress Theme by WPEnjoy
%d bloggers like this: