പ്രിയപ്പെട്ടവർക്കായി നല്ല ഓർമ്മകൾ ആശംസയായി അയക്കാം; ഇതാ കിടിലൻ സഹായി

Download poster making  app;ഇന്ന് കേരളം പിറന്നിട്ട് 66 വർഷം. കേരള പ്പിറവി ദിനം. നമ്മൾ ആഘോഷപൂർണമായി ഇന്ന് ജീവിക്കുമ്പോൾ ഓർക്കുക. ഈ കേരളത്തിന്‌ പിന്നിലുണ്ട് ഒരുപാട് ചരിത്രം. കവികളുടെ വരികളിലും, കഥകളിലും പറയുന്ന കേരളം ഒരിക്കലും സാങ്കൽപ്പികം അല്ല.
മലബാർ, കൊച്ചി, തിരുവിതാംകൂർ പ്രദേശങ്ങൾ ഒത്തുചേർന്ന് 1956 നവംബർ 1 നാണ് മലയാളികളുടെ സംസ്ഥാനമായി കേരളം രൂപം കൊണ്ടത്. കേരളം രൂപീകരിച്ച നവംബർ ഒന്നാണ് കേരളപ്പിറവിയായി മലയാളികൾ ആഘോഷിക്കുന്നത്. ബ്രിട്ടീഷുകാരിൽ നിന്ന് 1947 ൽ ഇന്ത്യ സ്വതന്ത്രമായ ശേഷം, ഐക്യ കേരളത്തിന് വേണ്ടിയുള്ള പ്രക്ഷോഭങ്ങൾ ശക്തിപ്പെട്ടു. 1956 – ലെ സംസ്ഥാന പുനഃസംഘടന നിയമമാണ് പല സംസ്ഥാന രൂപീകരണങ്ങൾക്കും വിഭജനത്തിനും അടിസ്ഥാനം. ഭാഷാടിസ്ഥാനത്തിൽ സംസ്ഥാനങ്ങളെ പുന:സംഘടിപ്പിക്കാനുള്ള ഇന്ത്യാ ഗവൺമെന്റിന്റെ തീരുമാനപ്രകാരം തിരുവിതാംകൂർ, കൊച്ചി രാജ്യങ്ങൾ മദ്രാസ് പ്രസിഡൻസിയുടെ മലബാർ പ്രദേശങ്ങൾ ഇങ്ങനെ മലയാളം പ്രധാനഭാഷയായ പ്രദേശങ്ങളെല്ലാം കൂട്ടിച്ചേർത്തുകൊണ്ട് 1956 നവംബർ ഒന്നിന് കേരളം എന്ന സംസ്ഥാനം രൂപീകരിക്കുകയായിരുന്നു. ഇതാണ് കേരളം രൂപം കൊണ്ടതിന്റെ ചരിത്രം. poster making free app

ഈ  കേരളപ്പിറവി ദിനമെന്നത് ഓരോ മലയാളികൾക്കും ഒഴിച്ച് കൂടാൻ പറ്റാത്തൻ ഒന്നാണ്.’കേരളമെന്ന പേര് കേട്ടാൽ അഭിമാന ഭൂരിതമാകുന്നു ‘ എന്ന് വരികൾക്കും സംഗീതത്തിന് വേണ്ടിയോ പറഞ്ഞതല്ല. അത് മലയാളിയുടെ ഒരു അലങ്കാരമാണ്. ഈ ദിനത്തിൽ തീർച്ചയായും പ്രിയപ്പെട്ടവർക്ക് ആശംസ അറിയിക്കുക തന്നെ വേണം. അതും കിടിലനായി പോസ്റ്ററിലൂടെ തന്നെ. അതിനായി  ഡിജിറ്റൽ ഡിസൈനുകൾ വളരെ പെട്ടന്നും എളുപ്പത്തിലും സൃഷ്ടിക്കാനും വൈവിധ്യമാർന്ന ഓപ്ഷനുകളും ടെംപ്ലേറ്റുകളും ഓഫർ ചെയ്യുന്ന ആപ്ലിക്കേഷനാണ് കാൻവ. നിരവധി സവിശേഷതകളാണ് കാൻവക്കുള്ളത്. ക്യാൻവ ഇപ്പോൾ Mac ഡെസ്‌ക്‌ടോപ്പ് ആപ്പിലും ലഭ്യമാണ്. ബ്രൗസർ ടാബ് ഓവർലോഡിൽ നിന്നും സ്വതന്ത്രമാക്കും. ഡെസ്‌ക്‌ടോപ്പിനുള്ള കാൻവ ഉപയോ​ഗിച്ച് ഡിസൈനുകളിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാനും എല്ലാ ജോലികളും ഓർഗനൈസുചെയ്‌ത് സൂക്ഷിക്കാനും ടീം മെമ്പേഴ്സുമായി സഹകരിക്കാനും വളരെ എളുപ്പം സാധിക്കും.

♣️സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോ​ഗിക്കുമ്പോൾ കാൻവ ഉപയോ​ഗിക്കുക♣️

• ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറി എഡിറ്റ് ചെയ്യാം, സ്റ്റോറി ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യാം
• ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റുകളും ഫേസ്ബുക്ക് കവറും ക്രിയേറ്റ് ചെയ്യാം.
• ട്വിറ്റർ ബാനറുകൾ, യൂട്യൂബ് തംബ്നെയിൽസ് എന്നി ക്രിയേറ്റ് ചെയ്യാം.
• കാർഡുകൾ, ഇൻവിറ്റേഷൻസ്, ഫോട്ടോ കൊളാഷുകൾ എന്നിവ നിർമ്മിക്കാം
• കാൻവ പ്രോ ഉപയോഗിച്ച് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലേക്ക് നേരിട്ട് കണ്ടൻ്റ് ക്രിയേറ്റ് ചെയ്യാനും പബ്ലിഷ് ചെയ്യാനും ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്യാനും കഴിയും

♣️ഡെസ്ക്ടോപ്പിനായി കാൻവ ഉപയോ​ഗിക്കുന്നത് എന്തിന്?♣️

• കൂടുതൽ ബ്രൗസർ ടാബ് ഓവർലോഡ് ഇല്ല, കാൻവ ടാബിനായി തിരയണ്ട
• ഡോക്കിൽ നിന്നോ ലോഞ്ച്പാഡിൽ നിന്നോ ആപ്പ് എളുപ്പം ആക്സസ് ചെയ്യാം.
• സ്മാർട്ട് ടാബുകൾ – ഡിസൈനുകൾ ഓർഗനൈസുചെയ്യുക അല്ലെങ്കിൽ ടാബ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിച്ച് പുതിയത് തുടങ്ങുക
• Mac OS അറിയിപ്പ് കേന്ദ്രം വഴി അറിയിപ്പുകൾ സ്വീകരിക്കുക.

♣️ജോലി ചെയ്യുമ്പോൾ കാൻവ ഉപയോ​ഗിക്കുക♣️

• ജോലിസ്ഥലത്തെ ടെംപ്ലേറ്റുകൾ ബ്രാൻഡിൽ തുടരുക. ബിസിനസ് പ്ലാനുകൾ, പിച്ച് ഡെക്കുകൾ, പരിശീലന മാനുവലുകൾ, സ്റ്റാറ്റസ് ട്രാക്കറുകൾ എന്നിവ ക്രിയേറ്റ് ചെയ്യാം.
• ചാർട്ടുകളും ഇൻഫോഗ്രാഫിക്സും ഡാറ്റ സ്റ്റോറിടെല്ലിംഗ് എളുപ്പമാക്കുന്നു. ഇൻഫോഗ്രാഫിക്സും ആനിമേറ്റഡ് ചാർട്ടുകളും ഉപയോഗിച്ച് വിവരങ്ങൾ ദൃശ്യവൽക്കരിക്കുക

♣️DOWNLOAD (ANDROID) : CLICK HERE♣️

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.nra.flyermaker

DOWNLOAD (IOS) : CLICK HERE
https://apps.apple.com/us/app/canva-graphic-design-video/id897446215

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2023 Seek Offerings - WordPress Theme by WPEnjoy
%d bloggers like this: